My English Literate Class – Video Contest

Get more views and get chance to win Prizes🎁🎁
🏆My English Literate Class – VIDEO CONTEST🏆
🔹 *या contest मध्ये आपल्याला नेमके काय करायचे आहे*❓
आम्ही तुम्हाला तुमचा विडिओ असलेली *YouTube ची लिंक* पाठवू. तुम्हाला ती लिंक इतरांना पाठवून *जास्तीत जास्त लोक तुमचा विडिओ पाहतील* आणि *like करतील* याची खात्री करायची आहे.
🔹 *Contest winners*
या Contest मध्यें सहभागी होण्याऱ्या शिक्षकांपैकी ज्यांच्या *Video* ला जास्तीत *जास्त Views* आणि जास्तीत *जास्त Likes* येतील *त्यांना Winner* घोषित केले जाईल.
🔹 *Winners Prize*🎁
1.सर्वात *जास्त Views* असलेल्या Winner ला भेटेल – *LFW English Literacy Program kit worth Rs.1150 for free*
2.सर्वात *जास्त Likes* असलेल्या Winner ला भेटेल – *LFW Complete Reading kit worth Rs.550*
📌 *Contest च्या नियम आणि अटी*
1)तुम्ही आपल्या विडिओ ची लिंक LeapForWord च्या कोणत्याही ग्रुप मध्ये पाठवू शकत नाही.
2)कमीत कमी 250 Views आणि कमीत कमी 25 Likes असलेला विडिओ ग्राहय धरला जाईल.
3) *Last date of Contest – 16th January – Wednesday*
4) Contest च्या Winners ची नावे शनिवार पर्यंत ग्रुप मध्ये घोषित करण्यात येतील.
🔹Contest साठी निवडण्यात आलेले सर्व Video👇🏻
Participant 1
Ujjawala Vastare
Z.P.P. School Hingani,Dist. Beed

Video Link- https://youtu.be/-rfiSad6nAs

Participant 2
Priti Abhave
PMC School 83

Video Link- https://youtu.be/8GCI67EBvtw

Participant 3
Rekha Chavan
ZP School Nipana

Video Link- https://youtu.be/jUA6-Pbqdg0

Participant 4
Asha Darekar
ZP School Pandharewadi,

Video Link- https://youtu.be/1fnvNFUZGgY

Participant 5
Jyoti Nalavde
Z.P.P. School borgaon khurd

Video Link- https://youtu.be/ZO1GzYs2GUw

Participant 6
Dharmraj Paitl
Z P School, kanalpada tal palghar

Video Link- https://youtu.be/H_ZnutoLjgc

Participant 7
Sachin Suryavanshi
Z.P.P. School wakurde khurd Tal.-shirala,Dist-Sangali..

Video Link- https://youtu.be/I51a52SUF54

Participant 8
Seema Mahadik
Z.P.School Chirmodi , Tal. Velhe

Video Link- https://youtu.be/TkmYSzSYydw

Participant 9
Shital Kumbhar
Ichalkaranji N. P. School No. 38

Video Link- https://youtu.be/6uyI4_YqkXc

Participant 10
Sunita Kaldeep
Z.P.P. Boys School Mandrup Solapur

Video Link-https://youtu.be/AAlCvec3YWI

Participant 11
Tapiram Kokani
Dhongsagali Ashram School

Video Link-https://youtu.be/_PBQzHfCNZ0

Participant 12
Vijaya Dhiwar
Z.P.P. School Rakshaswadi , Tal. Ambajogai, Dist. Beed

Video Link-https://youtu.be/WwesDY2kGkw

Participant 13
Meena Hatwar
A.M.C. School Shegaon, Amravati

Video Link-https://youtu.be/TRt6AAbCad0

Participant 14
Namrtadevi Patil
ZP School Nimdale

Video Link-https://youtu.be/CviDViPkEVc

Participant 15
Roshna Meshram
NP Kanya School Pusad

Video Link-https://youtu.be/vlYsLZNzY6s

Participant 16
Santosh Kamble
Mira Bhynder BMC school 28 Varsave

Video Link-https://youtu.be/M0klnmXWw0U

Participant 17
Vandana Jadhav
Maneji Gazdhar Bandh marathi khar (w)

Video Link-https://youtu.be/6zOJGIugIuc

Participant 18
Harshali Kale
ZP School Nandgaon Raigad

Video Link-https://youtu.be/riBCbRlrnzw

Participant 19
Preeti Abnave
PMC School 83

Video Link-https://youtu.be/izU44hot8ew

Participant 20
Sushma Munde
Navmaharastra school Pune

Video Link-https://youtu.be/dGwgHMeekqk

Participant 21
Somnath
Z. P School Jalgaon

Video Link-https://youtu.be/qILyzh06Sjo

Participant 22
Balaji Hallale
Shashitrem English School

Video Link-https://youtu.be/7vlcu5cQnzA

Participant 23
Archana Patil
Thane

Video Link-https://youtu.be/gsyebD4Wzdk

Participant 24
Ashok Phasale
Z.P.P.School Bahirobanagar

Video Link-https://youtu.be/sJjeGig9hjI

Participant 25
Avinash Gajiwale
Z.P. School karajgaon

Video Link-https://youtu.be/0iUdM4i7XN8

Participant 26
D .K Borse
Bundaleshwar primary Ashramshala Vaijali 2

Video Link-https://youtu.be/ULWH5opv8Xg

Participant 27
Harshada Borse
Z.P. School no 4 Kapadane

Video Link-https://youtu.be/mP6RV9yXQi0

Participant 28
Kushal Vyas
Z.P. School Baslapur

Video Link-https://youtu.be/DsLB_N1ipuI

Participant 29
Prajwal
Z.P. School Patharwadi

Video Link-https://youtu.be/oGl5cSo9nRg

Participant 30
Harshada Borse
Z.P.P. School Panchkhedi

Video Link-https://youtu.be/bv4CUL5FOkI

Participant 31
Rohidas Rathod
Z.P.P. School Kanhoda

Video Link-https://youtu.be/fQQwJK9XCFc

Participant 32
Rohini Gaikawad
Z.P.P. School Patharwala Budruk

Video Link-https://youtu.be/gzqwIrIf3Yk

Participant 43
Sandeep Dhumal

Video Link-https://youtu.be/U0U0NiDoHL4

Participant 44
Sangita pagar

Video Link-https://youtu.be/nZfKNz7AyTM

Participant 45
Urmila Pawar

Video Link-https://youtu.be/6EjDvFfZV38

Participant 46
Sunita Shimple

Video Link-https://youtu.be/VCqroeVcnQ8

Participant 47
Rajeshri Kalyan

Video Link-https://youtu.be/K3arcdG4P8w

Participant 48
Sangita Pandhare

Video Link-https://youtu.be/H-pR7XCAe1E

Participant 49
Lakhan Ugile

Video Link-https://youtu.be/AT2BXAQDLoM

Participant 50
Nilima Patil

Video Link-https://youtu.be/Zf-N4oXqrUU